Roundup: การแข่งขันเบสบอล Spring Break ขึ้นเวที


<บทความ>

>

ฤดูใบไม้ผลิสรรพสิ่ง It19; 13 และการแข่งขันเบสบอลนัดหยุดเวลาในการแข่งขันเบสบอลระดับมัธยมปลายหนที่ 13 ด้วยว่าระบบวิทยาคารในบริเวณชาร์ล็อตต์

ริ้วรอยในปีตรงนี้คือกระบิลโรงเรียนบางแห่งเช่น Charlotte-Mecklenburg ความแข็งแรงหยุดพักก่อนกำหนดวันอีสเตอร์คนอื่น ๆ กำลังกายรอจวบจนกระทั่งสัปดาห์หน้าตา

ท่ามกลางการแข่งขันเหตุเดิมขึ้นในสัปดาห์ตรงนี้คือ Jack Sink Classic ประจำปีที่ Myers Park กับ East Mecklenburg, Spring Break Tournament ที่ Indian Land และการแข่งขันเชลบีอีสเตอร์

Jack Sink Classic จะจำเป็นจะต้องเริ่มต้นที่วันดาวเสาร์ แต่สิ้นสุดวันถลกได้รับฝนตกหนึ่งแห่งเกมแห่งน่าสนใจคือช่วงเวลาเย็นวันดวงเดือนเมื่อเท้าหน้าการประชุม 4A ทางตะวันตกเบนใต้ Myers Park ประสบกับโรงเรียนราษฎร์ Charlotte Christian

รายการแห่งเยียวยาเพิ่มพูน:

MONDAY

แห่ง Myers Park 13; วันสวามี vsมันสมอง Covenant, 16:00;Myers Park vsมันสมอง Charlotte Christian, 6:30.

ที่ East Mecklenburg 13; South Mecklenburg เทียบกับ Mallard Creek, 1:30;อีสต์เมคเลนบูร์ฐานับกฎตั๋วทะเลสาบนอร์แกลม, 4;ทิวากาลกีฬาโอลิมปิกกับดักพรอวิเศษเดนซ์, 6:30 น.

เวลากลางวันอังคาร

MyersPark 13; Myers Park vs. Olympic, 11 am;บัตเลอร์กับดักทิวากาลทำความตกลง 1:30;เวลากลางวันสามีกับดักพร, 4;Myers Park vs. วันตกลง, 6:30.

East Mecklenburg 13; Mallard Creek กับดักกฎบัตรทะเลสาบนอร์แกลม, 1:30;วันตกลงกับกีฬาโอลิมปิก 4;Charlotte Christian กับ East Mecklenburg, 6:30.

WEDNESDAY

Myers Park 13; กฎบัตรทะเลสาบนอร์แมนเปรียบกับดักวันลงลายลักษณ์อักษร, 4;เมคโคลนตมบูร์กล่างกับวันพรอวิกากเดนซ์, 6:30 นาฬิกา

อีสต์เมคเคลนบูร์ก 13; มัลกราบลาร์ดคเรียวโคนับชาร์ล็อตต์โปรแตสแตนท์ 2:30เมคเลนบูร์กบูรพาเปรียบเทียบกับทิวากาลลงลายลักษณ์อักษร 5.

ทัวร์นาเมนต์ที่ดินสิ่งของอินเดีย

MONDAY

Ardrey Kell vs. Fort Mill, 2;แดนดินประเทศอินเดียกับดักความเป็นเอกราช, 5.

TUESDAY, WEDNESDAY 19;

จบที่2 กับ 5 โมงเวลาเย็นการเข้าคู่ที่จะประกาศ

Shelby Easter Tournament

MONDAY

Lawndale Burns vs. Clover, 4;Shelby vsมันสมอง Belmont South Point, 7.

TUESDAY

Boiling Springs Crest vs. Jefferson Forest (VA), 4;Kings Mountain vsมันสมอง Rock Hill South Pointe, 7

WEDNESDAY

ผู้แพ้ Burns-Clovervsมันสมอง Shelby-South Point ผู้แพ้, 11.00 น.;Crest-Jefferson Forest ผู้แพ้ vs,Kings Mountain-South Pointe loser, 1:30 pมันสมองm.;ผู้พิชิต Burns-Clover vs. ผู้พิชิตจาก Shelby-South Point, 4;ผู้ชนะของ Crest-Jefferson Forest กับผู้ชนะของ Kings Mountain-South Pointe, 7.

THURSDAY

<แผ่> จบที่เจ็ดระยะเวลา 11.00 น.;เกมที่ห้า, 1:30 น.สิ้นสุดที่สาม, 4;แชมป์เปี้ยน, 7.

เบสบอล

(ทิวาศุกร์)

Black Mountain Owen 15, Avery County 2 (5 อินอยู่กับที่)

Fort Mill 10, ที่ดินประเทศอินเดีย 0 (5 โอกาส): JTMarr แยกเดี่ยวและ homered ขับรถสี่วิ่งไปอีกทั้ง Fort Mill

Marshall Madison County 2, Burnsville Mountain Heritage 0

Mooresboro Thomas Jefferson 10, ชุมชน Gastonia Piedmont 3 (5 อินอยู่กับที่): Gryphons ผู้ชนะคว้าคะแนนแปดวิ่งที่ข้างล่างของสถานที่ห้า

Polk County 7, Bakersville Mitchell County 6

West Lincoln 13, นิวตัน - ไม้คานโอเวอร์ 0

Girls19;ฟุตบอล

(ทิวาศุกร์ด้วยกันวันดาวเสาร์)

I-MECK 4A

Hough 9, ชาร์ลอตต์ทิศประจิม 0: ปรับปรุงโดยรวมเป็น 13-0-2 และ 9-0 ในการสัมมนา

SO MECK 7 4A

Ardrey Kell 9, Berry Academy 0

South Mecklenburg 9, Harding 0: Girah Durant19 สองประตูและผู้ช่วยนำCaroline Palmer และ Kaitlyn Little เพิ่มสองเป้าหมาย

SOUTHWESTERN 4A

Harrisburg Hickory Ridge 3, Butler 0: Hickory Ridge ปรับปรุงบันทึกการประชุมเป็น 8-2 ด้วยความสูญเสียชไมที่มาถึง Myers Park ที่ไม่ถูกกล้ำกราย

SANDHILLS4A

Richmond อาวุโส 4, Lumberton 0

SOUTHPIEDMONT 3A

Concord 8, Central Cabarrus 1: Kiki Haynes เหนี่ยวไกสามทางเข้าออกและมากขึ้นสองผู้ช่วยในงานเป็นเท้าหน้าแมงมุม

CENTRAL CAROLINA 2A

West Davidson 4, มิดเวย์โอ๊คโกรฟ 1

เวสเทิร์นไฮแลนด์ 1A-2A

มาร์แชลล์เมดิสันเคาน์ตีเข้ายา 3 เอเวอรี่เขื่อ์ตี 0

PAC 1A

Monroe Union Academy 3, วิทยาคารชุมชนแห่ง Davidson 0: Sarah Brown มีจุดหมายและอนุเคราะห์ผู้ชนะRebecca Garcia พอกพูนผู้ช่วยคู่คนกับผู้รักษาประตู Chiarra Coppin ปิดงาน

S.Cมันสมองภูมิภาค 4 3A

Indian Land 12, Winnsboro Fairfield Central 0

NONCONFERENCE

คาร์เมลศาสนาคริสต์ 2, วิลมิงตันโคสต์คริสเตียน 1: แคลร์คร็อกเกอร์ทำประตูทั้งคาร์เมัวหมองคริสเตียนความมุ่งหมาย

Lancaster Buford 9, Lancaster 0: Isabella Jones, Marisa King และ Emma Larson แต่ละคู่ทำคะแนนให้กับดัก Buford

Girls19;ซอฟต์บอล

(ทิวาศุกร์)

SOUTHWESTERN 4A

Harrisick Hickory Ridge 5, Butler 4: Maegan Garrison homered กับขับรถญิบสายวิ่งไปที่ Hickory Ridge และ Ally Todaro เพิ่มคู่เพลง

BIG SOUTH 3A

Kings Mountain 12, Lawndale Burns 0 (5 อินอยู่กับที่): Jozie Nail และ Jenna Ramsey ปัจเจกชนมีผู้เล่นสามมนุชที่ชนะเลิศการแข่งขัน

ไฮแลนด์ไฮแลนด์ 1A-2A

ผี์แชลล์เมดิสันเคาน์ทุบ 14, Burnsville Mountain Heritage 0

PAC 1A โรงเรียนสอนขับรถยนต์

Monroe Union Academy 24, กฎบัตร Queens Grant 3 (โอกาส 4 ครั้ง): Kristina Craft ของ Union Academy19 ไป 5 ต่อ 5 คะแนนห้าวิ่งและขับรถที่สามวิ่งเสี่ยวร่วมทีมสะวันนาบรูคส์จากไป 4 ต่อ 4 โดยมีงานวิ่งกลับบ้านสองครั้งและ RBI ตกครั้งเธอยังได้มาคะแนนเบญจวิ่งอีกด้วย

YADKIN VALLEY 1A เจ่าจุกท์ดาวิด 13, Albemarle 0

รายงานผลการแข่งขันกีฬาฤดูใบไม้ผลิสิ่งของโรงเรียนสิ่งของคุณกับพบกับ obspreps@gmail.com

<ข้าง>


ผู้ตั้งกระทู้ obtainableferry :: วันที่ลงประกาศ 2019-06-23 14:57:28


แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น *
ผู้แสดงความคิดเห็น  *
อีเมล 
ไม่ต้องการให้แสดงอีเมล


Copyright © 2012 All Rights Reserved.